• Gida
  • Blog

Labarai

  • Yadda za a fara niƙa mai canza takarda?

    Kamar yadda kowa ya sani takardar gida ita ce larura ta yau da kullun.Babu wanda zai iya rayuwa ba tare da shi ba.Da yake yana da babban kashi na kasuwa, wasu abokai za su so su shiga masana'antar takarda ta gida.Ee, kasuwancin juyar da takarda wata dama ce mai kyau don samun kuɗi.Amma ka...
    Kara karantawa
  • Bambance-banbancen Napkins na Takarda don Abincin Abinci & Abubuwan Amfani daban-daban a ciki

    Yin amfani da adibas ɗin abincin abincin takarda shine kyakkyawan zaɓi ga waɗanda suke da tunanin muhalli kuma suna son guje wa amfani da samfuran filastik.Ana yin tafkin abincin dare na takarda daga abubuwa iri-iri, gami da abubuwan da aka sake yin fa'ida, filaye marasa bishiya, da auduga.Menene Amfanin Amfani da Takarda...
    Kara karantawa
  • Takarda napkins VS zane napkins

    Tufafin abincin dare takarda samfuri ne na takarda da aka ƙera don yin aiki iri ɗaya kamar tawul ɗin takarda.Kasancewar an ƙera su musamman don amfani yayin cin abinci, galibi ana ba da su a gidajen abinci a madadin kyalle ko tawul ɗin takarda.Yawanci ba su dawwama...
    Kara karantawa
  • Shin kun san game da cocktails napkins?

    Cocktail wani abin sha ne mai gauraye wanda ya ƙunshi sinadarai da yawa kuma ana yin hidima a cikin ɗan gajeren gilashi.Lokacin yin odar hadaddiyar giyar, abokan ciniki yawanci suna ƙayyade irin hadaddiyar giyar da suke so.Tun da aka kirkiro shi sama da shekaru 100 da suka gabata, hadaddiyar giyar adibaskin ya zama muhimmin abu ...
    Kara karantawa
  • nawa ka sani game da black paper napkins?

    Baƙar fata napkins hanya ce mai kyau don ƙara ɗan daɗi da daɗi ga liyafa ko taronku na gaba.Amma nawa ka sani game da su?A cikin wannan shafin yanar gizon, za mu bincika komai daga tarihin su zuwa yadda ake yin su da ma wasu abubuwa masu daɗi.Don haka ko kuna shirin...
    Kara karantawa
  • Amfanin marufi masu dacewa da muhalli

    1.Reduced carbon sawun Mutane da yawa abokan ciniki sun damu game da samfurori da kuma tasirin marufi a kan yanayin.Ta amfani da marufi masu dacewa da yanayi, kuna yin sanarwa game da yadda kuke tallata samfuran ku, kuma yana taimaka muku cika alhakin ku na kamfani don haɓaka ...
    Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2